Máy chạy bộ điện cao cấp MCT- 5517A
1. Tính năng sản phẩm:
So với những dòng máy chạy bộ điện trên thị trường hiện nay, máy chạy bộ điện MCT 5517A được đánh giá cao khi sở hữu động cơ đột phá với công suất khi đạt đỉnh lên tới 4.5 HP cho phép người dùng có thể sử dụng máy tập 24/7. Với việc sở hữu động cơ có công suất lớn như vậy, máy chạy bộ Mofit cho phép người dùng điều chỉnh tốc độ phù hợp các bài tập với tốc độ 1,5 – 18km/h. Đáp ứng được nhu cầu sử dụng của những người thường xuyên tập luyện với cường độ cao.
Động cơ đột phá
Máy chạy bộ điện mofit có chế độ điều chỉnh nâng độ dốc từ 1 – 15% trong quá trình luyện tập để phù hợp với những bài tập khác nhau. Phần thảm chạy 2900 x 520 mm siêu rộng giúp người sử dụng có cảm giác tự tin và thoải mái như đang chạy bộ trong chính khuôn viên ngôi nhà của mình.
Thảm chạy cực rộng cho bạn thỏa sức sải bước
Ngoài ra, Máy chạy bộ điện MCT 5517A còn được tích hợp thêm hệ thống MP3 có thể kết nối với cổng USB giúp cho người dùng không chỉ được luyện tập về thể lực mà còn được thư giãn sau những giờ làm việc căng thẳng.
MCT 5517A - Máy chạy bộ mà mọi phòng tập thể hình nên có
- Motor AC 2.0HP đạt đỉnh 4.5HP.
- 06 Màn hình LED hiển thị: thời gian, quãng đường, tốc độ, nhịp tim, calorie, chương trình.
- Bảng điều khiển tích hợp hệ thống phím điều khiển nhanh, đèn Led màu, 2 loa nghe nhạc.
- Chế độ test máy tự động.
- Tốc độ: 1.5-18km/h. Độ nghiêng: 1-15%.
- 09 chương trình tập mặc định trên máy theo tiêu chuẩn quốc tế.
- Số núm giảm shock: 12.
- Trọng lượng người dùng tối đa: 150kg.
- Độ dày bàn chạy: 30mm; Độ dày băng tải: 2,5mm.
- Diện tích băng tải: 2900x520mm.
- Diện tích đặt máy: 1960*825*1386mm.
- N.W/G.W: 146kg/ 121kg
3. Tại sao nên mua sản phẩm máy chạy bộ của Siêu thị thể thao Việt Nam
- Chế độ hậu mãi, bảo hành bảo trì tốt nhất:
+ Đổi trả hàng trong vòng 7 ngày
+ Sửa chữa và thay thế Motor/bảng mạch miễn phí trong thời gian bảo hành.
Chúng tôi Cam kết bán hàng Chính Hãng đúng nguồn gốc xuất xứ sản phẩm
Hotline hỗ trợ 24/7: 09.789.65.236 – 0913.171.487 – 0961.690.989
Kính chúc Qúy khách hàng Sức Khỏe - Hạnh Phúc!
35.000.000 đ 39.000.000 đ
42.790.000 đ 47.000.000 đ
Tag: Máy chạy điện cao cấp MCT- 5517A, máy chạy bộ, máy đi bộ, máy chạy bọ cỡ lớn, máy chạy bộ mofit, bán máy chạy bộ, thethaovn
Cam kết về sản phẩm
Cam kết hàng tốt 100% chính hãng Đúng nguồn gốc xuất xứ
Giao hàng toàn Quốc, Miễn phí lắp đặt nội thành HN & HCM
Chính sách Đổi trả hàng trong 15 ngày nếu có lỗi từ nhà Sản Xuất
Hoàn tiền 100% nếu Quý khách phát hiện hàng nhái kém chất lượng